Triển lãm duy nhất tại Việt Nam dành cho SMT, Công nghệ thử nghiệm, Thiết bị và Công nghiệp hỗ trợ trong ngành điện tử

Liên hệ chúng tôi

Đăng ký tham quan

Please contact Call Center :

T: (+84) 286 287 3355 (Vietnam)

T: (+66) 2686 7299 (Thailand)

E. nepconvietnam@reedtradex.co.th

Khách tham quan

Please contact Call Center :

T: (+84) 286 287 3355 (Vietnam)

T: (+66) 2686 7222 (Thailand)

E. contactcenter@reedtradex.co.th

Hợp tác truyền thông

Please contact : Lê Thị Kim Thơ (Sophie)

T: (+84) 28 6287 3355 - Ext 115

M: (+84) 937 77 2297

E. tho.le@reedtradex.co.th

Các đơn vị triển lãm quốc tế, vui lòng liên hệ đội ngũ kinh doanh theo khu vực.

Trung Quốc

Reed Exhibitions - International Sales Group (China)

Ms. Maggie Wang

T: +86 10 5933 9298

F: +86 10 8440 0108

E: maggie.wang@reedexpo.com.cn

 

China Electronics International Exhibition & Advertising Co., Ltd. (CEIEC)

Mr. Wang Tie Jun

T: (+86) 108 441 5359

M: (+86) 133 7169 8341

F: (+86) 108 441 5311

E: wangtj@ceiec.com.cn

 

WES Worldwide Expo Services (H.K.) Ltd.

WES Worldwide Expo Services (Shenzhen) Ltd

Ms. Cindy Chen

T: (+86) 755 265 28480 ext. 816

F: (+86) 755 265 28484

E: cindy_chen@wesexpo.com.cn

 

China Council for the Promotion of International Trade Electronics&Information Industry Sub-Council

MS. Liu Li 

T: (+86) 10 6820 0637

F: (+86) 10 6820 0638

E: liuli@ccpitecc.com

Malaysia

Reed Exhibitions - International Sales Group (Singapore) 

Ms. Theresa Len

T: +65 6780 4592

F: +65 6588 3839

E: theresa.len@reedexpo.com.sg

Việt Nam & the rest of the world

Reed Tradex Vietnam Co., Ltd.

Mr. Savi Phan Ngan

T: (+84) 286 287 3355 ext: 113

M: (+84) 989 599 115

E: ngan.phan@reedtradex.co.th

Nhật Bản

Reed ISG Japan (株)

担当:平野 

〒102-0085 東京都千代田区六番町13-12 六番町ビル 202

T: 03 6261 2996

F: 03 6261 2997

E: hiranos@reedexpo.co.jp

 

Reed Exhibitions ISG Japan

Ms. Sayo Hirano

T: +81 (0) 3 6261 2996

F: +81 (0) 3 6261 2997

E: hiranos@reedexpo.co.jp

Hàn Quốc

K. Fairs Ltd.

Mr. J.Y. Koo/ Ms. Y.K. Shin

T: +82 2 555 7153

F: +82 2 556 9474

E: jykoo@kfairs.com

E: ykshin@kfairs.com

Singapore

Association of Electronic Industries in Singapore (AEIS)

Mr. Ronnie Wong / Mr. George Choo

T: (+65) 6776 1880

F: (+65) 6776 0238

E: info@aeis.org.sg

Đài Loan

WES Worldwide Expo Services Ltd 

Ms. Joanna Chang

T: +886 2 2598 2630 ext. 120

F: +886 2 2598 2650

E: joanna_chang@wesexpo.com

Lưu ý quan trọng

Triển lãm "NEPCON Việt Nam" chỉ đón khách tham quan vì mục đích thương mại. Vui lòng mặc trang phục phù hợp. Khách mặc quần ngắn và mang dép lê hoặc dưới 15 tuổi sẽ không được vào khu vực sảnh triển lãm. Ban tổ chức được toàn quyền quyết định tư cách tham gia của khách tham quan.